Tools Hub One có an toàn không?

Tools Hub One — Nerq Trust Score 46.0/100 (Hạng D). Điểm dựa tr��n 2 independent trust signals. Phân tích gần nhất: 2026-03-23

Tools Hub One là một iOS app với Điểm tin cậy Nerq 46.0/100 (D), dựa trên 3 chiều dữ liệu độc lập. Phân tích gần nhất: 2026-03-23 Bảo mật: 70/100. Độ phổ biến: 15/100. Dữ liệu từ App Store metadata, privacy labels, permissions analysis, and developer history. Cập nhật lần cuối: 2026-03-23. Dữ liệu máy đọc được (JSON).

Tools Hub One có an toàn không?

Chi tiết điểm tin cậy — Tools Hub One has a Nerq Trust Score of 46.0/100 (D). Measured across 2 independent trust signals (as of 2026-03-23).

Phân tích Bảo mật → Báo cáo quyền riêng tư Tools Hub One →

Điểm tin cậy của Tools Hub One là bao nhiêu?

Tools Hub One có Điểm tin cậy Nerq là 46.0/100 với xếp hạng D. Điểm này dựa trên 2 chiều dữ liệu được đo lường độc lập bao gồm bảo mật, bảo trì và sự chấp nhận của cộng đồng.

Bảo mật
70
Độ phổ biến
15

Các phát hiện bảo mật chính của Tools Hub One là gì?

Tín hiệu mạnh nhất của Tools Hub One là bảo mật ở mức 70/100. Không phát hiện lỗ hổng đã biết.

Điểm bảo mật: 70/100 (mạnh)
Độ phổ biến: 15/100 — App Store presence

Tools Hub One là gì và ai duy trì nó?

Nhà phát triểnUnknown
Danh mụciOS Apps
NguồnN/A

Tools Hub One trên các nền tảng khác

Cùng nhà phát triển/công ty trong các registry khác:

Tools Hub One
46/100 · android

Ios tương tự theo Điểm Tin cậy

Foot Mercato : Transferts (56)Speedometer Speed Box App (56)Poster Maker + Flyer Creator (56)Car Restoration 3D (56)Pet Pal Paw (56)
Xem tất cả Ios an toàn nhất →

So sánh

Tools Hub One vs Foot Mercato : TransfertsTools Hub One vs Speedometer Speed Box AppTools Hub One vs Poster Maker + Flyer Creator

Hướng dẫn bảo mật: Tools Hub One

là gì Tools Hub One?

Tools Hub One là một ứng dụng iOS — Tools Hub One — Tools ios app..

Cách xác minh an toàn

Check App Store privacy labels. Review permissions. Look up developer.

Bạn cũng có thể kiểm tra điểm tin cậy qua API: GET /v1/preflight?target=Tools Hub One

Vấn đề bảo mật chính cho iOS app

Khi đánh giá bất kỳ iOS app, cần chú ý: excessive permissions, data collection, in-app purchases, age appropriateness.

Measured Signals

Tools Hub One has a Nerq Trust Score of 46/100 (D). This score is a composite of automated measurements of bảo mật, bảo trì, community, and quality signals.

Điểm chính

Câu hỏi thường gặp

Tools Hub One có an toàn không?
Tools Hub One với Điểm tin cậy Nerq 46.0/100 (D). Tín hiệu mạnh nhất: bảo mật (70/100). Điểm dựa tr��n Bảo mật (70/100), Độ phổ biến (15/100).
Điểm tin cậy của Tools Hub One là bao nhiêu?
Tools Hub One: 46.0/100 (D). Điểm dựa tr��n Bảo mật (70/100), Độ phổ biến (15/100). Điểm được cập nhật khi có dữ liệu mới. API: GET nerq.ai/v1/preflight?target=Tools Hub One
Các lựa chọn an toàn hơn Tools Hub One là gì?
Trong danh mục iOS Apps, thêm iOS app đang được phân tích — hãy quay lại sớm. Tools Hub One scores 46.0/100.
Tools Hub One có an toàn cho trẻ em không?
Tools Hub One có điểm Nerq 46.0/100. Phụ huynh nên xem báo cáo đầy đủ.
Does Tools Hub One collect my data?
Đánh giá Tools Hub One's privacy labels and data safety sections. Điểm bảo mật: 70/100. Trust score: 46.0/100.
API: /v1/preflight Trust Badge API Docs

Xem thêm

Disclaimer: Điểm tin cậy Nerq là đánh giá tự động dựa trên tín hiệu công khai. Đây không phải khuyến nghị hay bảo đảm. Hãy luôn tự xác minh.

Chúng tôi sử dụng cookie cho phân tích và bộ nhớ đệm. Quyền riêng tư